วันภาษาไทยแห่งชาติ

ต้องการบริจาคยา Recormon เพื่อเป็นประโยชน์กับผู้ที่ใช้ยานี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีคุณอาเพิ่งเสียชีวิต ก่อนเสียคุณอาใช้ยาตัวนี้เพื่อกระตุ้นการสร้างเม็ดเลือด
มียา Recormon 10000 IU เหลืออยุ่ 10 กล่องเลยอยากบริจาค เพื่อเป็นประโยชน์กับผู้ที่ตรงใช้ยานี้จริง ๆ ค่ะ
จะไปบริจาคที่โรงพยาบาลก็ ไม่แน่ใจว่าจะต้องเก็บไว้นานกว่าจะมีผู้ป่วยที่ต้องการใช้ยานี้ เลยอยากจะบริจาคให้กับผู้ที่มี
ความจำเป็นต้องใช้งานโดยตรงดีกว่าค่ะ

ปล.ใส่รูปไม่ได้น่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview