รบกวนสอบถามวิธีเอารูปออกจากไอโฟน 4 ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่าเคยกดซิงค์มั่วๆ(ทำไม่เป็น)แล้วรูปในคอมเข้ามาอยู่ในไอโฟนอ่ะค่ะ เป็นโฟลเดอร์ที่ไม่สามารถลบได้เหมือนที่ถ่ายผ่านกล่องน่ะค่ะ
คือว่ามันซิงค์เข้ามาเยอะหลายโฟลเดอร์มากค่ะ อยากจะสอบถามว่าจะเอารูปที่เคยซิงค์ไว้ออกไปยังไงหรอคะ
ในไอจูนตอนนี้ก็ไม่ได้ติ๊กเครื่องหมายซิงค์รูปแล้วนะคะ งงมากๆค่ะทำไม่เป็นยังไงรบกวนผู้รู้มาตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า^^
แสดงความคิดเห็น
Preview