วันปิยะมหาราช

รู้สึกแย่ หดหู่ ซึมเศร้า และประสาทเสีย เวลาต้องอยู่กับทีวีนานๆครับ

กระทู้สนทนา
ผมมีคุณแม่วัยเกษียณแล้ว  และท่านก็ไม่ได้ทำอะไรดูทีวีทั้งวัน  เปิดเสียงดังมาก  ไม่อยากดูก็ยังได้ยินเสียง  ขนาดต้องใส่หูฟังเพื่อฟังเพลงทั้งวันเพราะไม่อยากได้ยินเสียงทีวี  

ตั้งแต่เช้ายันดึก  ตั้งแต่ รายการสรยุทธ์ ละครน้ำเน่า ไปจนถึงเดอะสตาร์  การต้องทนอยู่กับทีวีนานๆผมรู้สึกเหมือนเป็นโรคซึมเศร้ายังไงไม่รู้  อธิบายไม่ถูก

มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview