กระทู้พลีชีพ!!!!น้ำชาเขียวยี่ห้อหนึ่ง

กระทู้คำถาม
เมื่อเย็นนี้ ผมได้เข้าไปดูในเพจน้ำชาเขียวยี่ห้อหนึ่ง ถึงกับต้องผงะ!!!!

โอ้ นี้เขาขายชาเขียวหรือ ขายฝา ส่งชิงโชคครับ - -" เม่าเป็นลม

อันนี้เข้าข่ายมอมเมาประชาชนไหมครับ เพราะผมเห้นหลายคนติดงอมแงมกันเหลือเกิน

ติดงอมแงม ในที่นี้หมายตวามว่า ติดจนไม่มีอันจะทำมาหากินเลยนะครับ!!! บางคนถึงขนาดรอคอย โทรศัพท์....

ซื้อมาเททิ้งก้มี!!!!! เพลีย

ปล.ผมลงรุปไม่ได้ TT เม่าในกองไฟ

ฝากด้วยนะครับ คลิก Spoil
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
Edit: ใหม่ เนื่องจาก WM เตือน TT เนื่องจากผมไม่เคยตั้งกระทู้ ก็เลยแท็กไม่เป็น ขอโทษด้วยนะครับ -/\-
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่