สอบถามร้านขาย จักรยานเสือภูเขา Jamis ครับ

กระทู้คำถาม
สอบถามร้านขาย จักรยานเสือภูเขา Jamis ครับ..รุ่น X1 หรือ X2 ก็ได้ครับ ว่าราคาเท่าไรบ้างครับแล้ว ร้านไหนมีขายบ้างครับแถวๆฝั่งธน ก็ได้ครับหรือในเขต กทม ที่ไม่ไกลมากครับ พอดีเห็นราคาแล้วพอรับได้ครับ....อีก1คำถามครับ ผมสูง 167 ใช้ Jamis size อะไรครับ....ขอบคุณพี่ๆๆที่เข้ามาตอบคำถามนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่