วันภาษาไทยแห่งชาติ

ขอสอบถามเรื่องโรงพยาบาลตรวจเต้านมค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่เคยมีประสบการณ์ตรวจเต้านม ช่วยแนะนำโรงพยาบาลและคุณหมอเก่งๆหน่อยได้ไหมค่ะ

อยากจะตรวจเพราะคลำเจอเล็กจิ๋วแต่ไม่แน่ใจและกังวลไปเจ็ดย่านน้ำหลายวันทีเดียวค่ะ

ตั้งใจจะไปตรวจที่โรงพยาบาลรามาฯค่ะ ช่วยแนะนำชื่อคุณหมอหน่อยนะค่ะจะได้เพิ่มความมั่นใจขึ้นอีกนิดค่ะ

ไม่ทราบที่โรงพยาบาลรามาฯใช้เวลากี่วันถึงจะทราบผลค่ะ หรือแนะนำโรงพยาบาลเอกชนก็ได้ค่ะเผื่อว่าได้ผลเร็วขึ้นค่ะ

รบกวนผู้ชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณทุกคนมากๆที่สุดเลยค่ะูู^^

ปล.ขอโทษค่ะถ้าเกิดตั้งกระทู้ผิดที่ผิดทางหรือไม่ถูกต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ
เพราะติดตามอ่านพันทิปยาวนานแต่ว่าเป็นครั้งแรกที่ตั้งกระทู้เลย~อายจัง!~
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview