วันปิยะมหาราช

** อยากลดขนาดโต๊ะทำงานให้ลดลง มีช่างที่ไหนสามารถทำได้บ้างครับ !?

กระทู้สนทนา
คือโต๊ะซื้อมานานแล้ว  ขนาด 200x102x75 cm แต่ว่าตอนนี้อยากทำให้มันเล็กลง เหลือซัก 150x60x75 cms เพราะต้องการพื้นที่ในห้องนอน  เลยอยากเลื่อยโต๊ะออก และปิดขอบให้เรียบร้อยหลังจากถูกเลื่อยออกไป มีช่างที่ไหนสามารถทำได้บ้างครับ

ขอแถวๆนนทบุรีนะครับ ราคาคุยกันได้ หลังไมล์มาเลยครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview