ขายของทางเฟสบุ๊คทำยังไงให้คนกดไลค์เยอะๆคะ

กระทู้คำถาม
เพิ่งเปิดร้านขายเสื้อผ้าทางเฟสบุ๊คค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงให้คนไลค์หน้าเพจเยอะๆ
ที่ไลค์อยู่ตอนนี้ก็มีแต่เพื่อนๆช่วยกันทั้งนั้น อยากถามผู้มีประสบการณ์ขายของทางเฟสหน่อยค่ะ
อีกเรื่องหนึ่งคือสนใจทำโฆษณาทางเฟสบุ๊คค่ะ อยากทราบว่าจำเป็นต้องมีบัตรเคตดิตมั้ยคะ
คือเราไม่มีบัตรเครดิต จะสามารถจ่ายค่าโฆษณาทางอื่นได้มั้ยคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ป.ล. ที่แท็กห้องแป้งเพราะสิงอยู่ห้องนี้บ่อย และสาวๆเยอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview