อยากทราบค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากรู้ว่าแป้งปอเปี๊ยะแบบไม่ทอดค่ะ ซื้อได้ที่ไหนคะ ในบิ๊กซีไม่มีค่ะ หรือวิธีทำที่ไม่ใช้แป้งสาลีค่ะ T^T
ขอเมนูเกี่ยวกับบุก หรือ อาหารที่ทำในไมโครเวฟค่ะ ทั้งเส้น ทั้งบุกกุ้ง อิอิ ติดใจบุกให้แล้วค่ะ ขับถ่ายดี
ขอแคลอรี่เกี่ยวกับปลาด้วยค่ะ ปลาซาบะ อ้วนไหมคะ กี่แคลค่ะ
พายชิ้นหนึ่งที่กี่แคลคะ ชิ้นเล็กๆค่ะ พอดีหาในเน็ตแล้วไม่เจอค่ะ ส่วนฟักทองทานมากๆตัวเหลืองจริงหรือเปล่่าคะ สงสัยมากเลยค่ะ
แพนเค้กนี้ประมาณกี่แคลคะ ใช้แป้งทำแพนเค้กกับวอฟเฟิล ก็ ไข่ 2 ใบ นมพร่องมันเนยค่ะ ชิ้นหนึ่งประมาณ 6 นิ้วได้ค่ะ
ขอบคุณมากนะค่ะ พิมพ์สะยาวเชียวววว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่