อยากได้ที่ดิน

กระทู้คำถาม
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ เราเป็นคน กทม ตั้ังแต่เกิด แต่ฝันอยากมีบ้านอยู่ต่างจังหวัด เพื่อนๆในนี้พอมีใครที่จะแนะนำเนื้อที่ให้หน่อยได้ป่าวค่ะ
อยากได้เป็นแบบมี โฉนด สัก 1 ไร่ก็พออนาคต อยากปลูกบ้านกับปลูกผักกินเองอะค่ะ แต่เรามีขอจำกัดตรงที่ว่าอยากให้เดินทางไ่ม่งง มากค่ะ
เพราะเราไม่มีรถ คงต้องไปรถทัวร์เป็นไปได้ถ้ามีสนามบินก็ดีค่ะ อยากได้เดินทางง่าย (ติดนิสัย กทม แล้ว)  

ปล.ไม่รู้ผิดห้องหรือป่าวถ้าผิดขอโทษด้วยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview