วันฮาโลวีน

ขาดำแดด เนื่องจากใส่ขาสั้นมานาน แนะนำหน่อยค่ะ จะขัดจะครีม ทำเองหรือร้านไหน ช่วยด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
ขาดำแดด เนื่องจากใส่ขาสั้นมานาน แนะนำหน่อยค่ะ จะขัดจะครีม ทำเองหรือร้านไหน ช่วยด้วยค่ะ

ตอนนี้เห็นชัดมากก เพิ่งจะสังเกตตัวเอง อย่างกะใส่ถุงน่องสูงอ่าา T T

ดำแดด ตั้งแต่ครึ่งน่องบนถึงปลายขาเล้ยยย แอบเครียดเลยนะคะ

ใครมีเคล็ดลับ แนะนำ ช่วยเราด้วยน้า

จะร้านไหน จะยังไงบอกได้เลยค่ะ ถ้ามีกำลังพอ จะรีบไปเลยค่ะ

จะครีมตัวไหน ขัดเองที่บ้าน สมุนไพร อะไร ฝากแนะนำด้วยนะคะ

ช่วงนี้งดขาสั้น ใส่แต่ขายาวโลดดดด

ขอบคุณสาวๆ ล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview