รบกวนพี่ๆ หาบ้านพัก 12-15 คน พัทยาค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีวันปีใหม่ไทยค่ะ ช้าไปหน่อย

...พอดีที่บ้านคุยกันว่าจะไปเที่ยว พัทยากัน ที่เที่ยวอะไรก็คุยกันหมดแล้ว

...เหลือที่พักค่ะ ไปกันหลายคน อยากได้บ้านพัก สำหรับ 12-15 คน ราคาไม่เกิน 5000 บาทต่อวัน ที่นอนเสริมก็ได้ค่ะ

...ที่พักไม่เน้นหรูหรา ขอแค่มีแอร์ สะอาด ไม่เก่ามากก็พอค่ะ สระน้ำอะไร ไม่จำเป็นค่ะ

วางแผนกันจะไปวันที่ 5-7 พค พัก 2 คืน

รบกวนพี่ๆที่รู้จักแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่