มีปัญหาเรื่องการขายสินค้าบนอินเทอร์เน็ต ครับ!!! ช่วยหน่อย

กระทู้คำถาม
ผมรับสั่งสินค้าแบบพรีออเดอร์อะครับ คือตัวสินค้าอ่ะ ลูกค้าไม่เห็นหรอก ผมให้เค้าเอาแบบมาแร้วผมจะไปเอาทีร้านมาอีกทีอ่ะครับ สินค้าในไทยนะ  แต่แค่ผมไม่มีเงินทุนอ่ะ ผมเรยต้องทำแบบนี้ ของมันถูกกว่าที่อื่นนะครับ ผมเรยอยากขาย อีกอย่างผมเพิ่งเปิดด้วย ขายบนเฟสบุ๊คพยายามทำให้ลูกค้าเชื่อใจเวลาโอนเงินมา เพราะผมตั้งใจขายไม่ได้ตั้งใจโกง คือถ้าคุณเป็นลูกค้าคุณจะไว้ใจผมได้ขนาดใหน หรือว่าผมต้องลงทุนสักก้อนเพื่อให้มีสินค้าให้ลูกค้าดูอ่ะครับ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะ

ปล.ผมขายชุดกีฬาฟุตบอลนะ  ราคาถูก แต่ผมก็ไม่มีทุน  อิ_อิ
แสดงความคิดเห็น
Preview