ทานฮอร์โมนเพศชาย

กระทู้คำถาม

คือ ผมอยากจะรู้ว่า ผมเป็นคนรูปร่างผอมครับ สูง175 หนักแค่ 55 ถ้าผมซื้อ ฮอร์โมนเพศชายมาทาน
จะทำให้ผมตัวใหญ่ขึ้นไหมครับ มันมีส่วนไหมครับ  การมีเพศสัมพันธ์บ่อย มันทำให้ฮอร์โมนเราลดลงไหมครับ
การขาดฮอร์โมนมันจะทำให้เราตัวเล็ก ผอม หรือเปล่าครับ
เพราะผมอ่านอาการของคนที่ขาดฮอร์โมนเพศชาย
ผมก็มีอาการแบบที่เขาบอกเลยครับ(ประสิทธิภาพในการทำงานลดลง,เหนื่อยง่าย ไม่มีเรี่ยวแรง,ความแข็งแรง พละกำลังลดลง,ขาดความสดชื่นในชีวิต,ซึมเศร้า เหงาหงอย,ง่วงนอนหลังอาหารเย็น,ความสามารถในการเล่นกีฬาลดลง)คือว่าผมอยากตัวใหญ่อะครับ มีวิธีไหนบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview