=+=+= กระทู้นี้ ถึงสาวๆ ในฮาเร็ม ของเสี่ยบอย รวยจริง ค่ะ =+=+=

กระทู้สนทนา

ในฐานะ ที่เสี่ยรักและดูแลเราให้อยู่ในกรุ
วันนี้เลยต้องขอมาเ็ป็นตัวแทนเสี่ย ตั้งกระทู้แทนเสี่ยนะคะ

หมั่นไส้เสี่ย เลยแจ้งพันทิป เก็บเสี่ยเข้ากรุซะเลย ๕๕๕๕๕
จะได้ไม่ต้องไปเจ๊าะแจ๊ะจีบสาวที่ไหนอีก

หัวเราะหัวเราะหัวเราะหัวเราะหัวเราะ

ใบแดงใบเหลืองใบแดงใบเหลือง

ต่อไปนี้เป็นข้อความของเสี่ยเจ้าคะ

เม่าอดีตเม่าอดีตเม่าอดีต

เนื่องจากเสี่ยโดนระงับการให้บริการ เอ้ย ระงับล็อคอิน เพราะไปตั้งทู้ลามก ซึ่งเสี่ยเองว่ามันก็ไม่ลามกเลยนะ
ตอนนี้ทำเรื่องขอผ่อนผันไป
ก็ไม่รู้ว่าจะโดนระงับชั่วคราว หรือค้างคืนตลอดไป

คิดๆแล้วก็อดใจหายไม่ได้ เพราะเสี่ยยังไม่ได้บอกความในใจถึงสาวๆ เลย ไหนจะ..
นู๋ตาลของเสี่ย
เด็กหญิงดี๊ด๊า เสี่ยยังไม่ได้บอกความลับที่อยู่ในใจ เป็นความลับที่อยู่ข้างใน
พระอาทิตย์กับพระจันทร์ ต่อไปเสี่ยจะกดหลงรักอีกยังไง หลงรักจริงๆนะ
everything is not perfect เสี่ยคงจะซึ้ง อีกไม่ได้แล้ววว
นู๋ไอซ์ เสี่ยก็เฝ้าคอยว่าเมื่อไหร่มามา ก็ไม่ค่อยมา
นู๋โบว์ เราจะได้กินซูชิกันอีกมั้ย
นู๋ดื้อ กัปตันทีม เสี่ยก็รอไปดูหนังด้วยใหม่นะ
ชิเงะ ไว้ไปทำบุญกันนะ สงสัยปีชงโดนระงับล็อคอิน
Angel_LPH เสี่ยก็ยังไม่ได้คุบเป็นจริงเป็นจังเลย
จาอูน แล้วเสี่ยจะแซวเรื่องที่เธอมึนทั้งวันกับใคร
แม่นาค ไว้เสี่ย(มัก)มาก(ในกาม) จะไปหาที่วัดนะ
กอไผ่ ก็ชิงลาไปก่อน

และสาวๆ อีกหลายคนอาจไม่ได้เอ่ยนาม เพราะเสี่ยเล็งอยู่ ยังไม่กล้าทักกลัวเข้าใจเสี่ยผิดว่าเป็นคนเจ้าชู้
ถ้าสาวๆเห็นใจ ก็โปรดหลังไมค์ส่งมาพร้อมเบอร์โทรศัพท์ หรือไลน์ และถ้าใครใจดีจะบอกเบอร์ห้องมาด้วยก็ไม่ว่ากันนะ
อันนี้เสี่ยจริงจังนะ (พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาสแล้วนะ)
.
.
.
.
นี่แหละ ที่เค้าว่าชีวิตมันไม่แน่ ถ้ารักใครชอบใครก็รีบบอกไป
อยากทำดีกับใคร ก็รีบทำ อย่าให้เค้าตายไปแล้ว แล้วค่อยไปทำ ไปร้องไห้หน้าหลุม เค้าคนนั้นหรือจะเป็นใคร คงจะมารับรู้ไม่ได้
คนไหนถ้าเสี่ยไปทำให้ขุ่นข้องหมองใจ ก็ต้องอภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
ส่วนจะได้ล็อคอินคืนมั้ย คงต้องอยู่ที่ แอดมิน เค้ากรุณา
ตอนนี้ คิดชื่อใหม่ไว้แล้วว่า จะใช้ชื่อ เสี่ยบอย โครตพ้องโครตแหม่มรวย ก็ไม่รู้จะผ่านมั้ย
แล้วเจอกันใหม่นะทุกคน รักนะ...จุ๊บๆ

เม่าเริงร่าเม่าเริงร่าเม่าเริงร่าเม่าเริงร่า

ไม่ต้องเสียใจกันไปนะคะสาวๆ
เดี๋ยวเราจะดูแลเสี่ยให้เป็นอย่างดี

พลุพลุพลุพลุ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่