ต้องการซื้อและขายของใน ebay ควรสมัคร แบบบุคคลธรรมดา หรือพรีเมียมคะ

กระทู้คำถาม
1. สมัคร ebay สมัครแบบบุคคล หรือพรีเมียมดีค่ะ  ต้องการทั้งซื้อและขาย
2. สมัคร paypal ผูกกับบัตร Be-1 ของธ.กรุงเทพ  หรือ ผูกกับบัตรเครดิตของ ktc อันไหนดีกว่ากัน หรือมีข้อดีข้อเสียยังไง
3. ช่วยแนะนำวิธีชิปปิ้ง และแอร์คาร์โก้ ด้วยค่ะ
เพิ่งเริ่มศึกษา อยากหารายได้หลักเลี้ยงลูกค่ะ  รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview