[กระทู้ห้องศุภ 2556-04-14] วันนี้(จันทร์)สงกรานต์วันสุดท้าย(อย่างเป็นทางการ)แล้ว ชาวห้องศุภฯเรามาสวัสดีวันสงกรานต์กัน

กระทู้สนทนา
เท่าที่ผมสังเกตุมา 2 วัน ยังไม่มีกระทู้สวัสดีสงกรานต์ในห้องศุภฯเลย  ขออนุญาตเชิญชวนชาวห้องศุภฯ ทุกท่านมาสวัสดีสงกรานต์กันนะครับ (เชิญสวัสดีสงกรานต์ และ สาดรูปได้เลยครับ)

ปอ ลิง 1 : ขอให้ช่วยกันโหวตให้ด้วยนะครับ ไม่ได้อยากเด่น อยากดัง แต่อยากให้ห้องศุภฯ เรา 'สวัสดีปีใหม่ไทย' กันเยอะๆ

ปอ ลิง 2 : ขออนุญาต 'แสดงความเห็น' 'หลงรัก' log in ที่ 'มั่นใจ' ว่าเป็นผู้หญิงนะครับ 'สงกรานต์' ทั้งที จะให้แค่ 'ถูกใจ' ก็กระไรอยู่
               ขออนุญาต 'สาวๆ' ห้องศุภฯ แทน 'หนุ่มๆ' ห้องศุภฯ ทุกคนด้วยนะครับ
               แต่ถ้าหนุ่มคนใด โดนหนุ่มๆ 'หลงรัก' ไป ก็อย่าให้คิดว่า 'ผม/เขาคนนั้น' 'เพื่อน กูรักเอ็งหว่ะ' นะครับ

ปอ ลิง 3 : อยากตั้งให้ทุก Tag เลย แต่ตั้งกระทู้ได้แค่ 5 Tag ก็เอาให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะคิดได้นะครับ  
              อ้อ ใครอยากสาดรูป หนุ่มๆ สาวๆ สาดน้ำกัน ก็เชิญเลยนะครับ  เทศกาลดีๆ อย่างนี้ อย่าจำกัดแค่รูปตามประเพณี (แต่ถ้าชอบแบบไทย classics ก็แล้วแต่คหสต.ของแต่ละท่าน คร้าบบบ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview