อยากให้หน้าแข็งแรงขึ้น ควรทำอย่างไรดี

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นน่ะครับบอกก่อนว่าหน้าผมเนี่ยมีสิว ผมก็เลยไปรักษาสิวกับคลินิกชื่อดังแห่งหนึ่งหลายปีละแหละ
สิวมันก็หายบ้างขึ้นบ้างเป็นช่วงๆ แต่ผมรู้สึกว่าผิวหน้าผมเนี่ยอ่อนแอลงเรื่อยๆ แพ้ง่ายขึ้น โดดแดดนิดเดียวหน้าก็แดง
ยังกะโดนตบมา(อันนี้เว่อ) ก็เลยอยากหาวิธีที่จะทำให้หน้าแข็งแรงมากขึ้น ควรใช้อะไรดี ทำทรีทเม้นท์ดีมั้ย
โดยส่วนตัวสนใจ Origins ตัวนึงจำไม่ได้เหมือนกัน ซึ่งน่าจะช่วยได้อยู่ แต่ดูราคาละหงายเงิบครับ =='

สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ เล่นกันให้สนุก ดูแลตัวเองกันด้วยน่ะครับ ส่วนผม...จำศีล ไม่ออกไปไหน1วัน คึคึ
แสดงความคิดเห็น
Preview