วันฮาโลวีน

โหลดสติ๊กเกอร์ line japan ไม่ได้ แต่โหลด spain ได้ รบกวนหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ขอรบกวนผู้รู้ตอบหน่อยค่ะ มีปัญหาในการโหลดสติ๊กเกอร์ line japan แต่สติ๊กเกอร์ของ spain หรือ ประเทศอื่นๆที่มีฟรีโหลดได้ปกติเลยค่ะ ใช้ vpn one click ใช้แบบซื้อ 1 เดือนอยู่ยังไม่หมดด้วยค่ะ ถ้าเข้าของjapan จะไม่เห็น event หรือ free อะไรเลย แต่ถ้าใช้เครื่องที่เป็น android สามารถโหลด japan ได้และเห็นตัวฟรีต่างๆ มีใครพอทราบวิธีแก้ไขมั้ยค่ะ รบกวนด้วยค่ะ อ้อ ลืมบอกไปค่ะ ใช้ iphone ค่ะ ที่โหลดไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะที่ช่วย
แสดงความคิดเห็น
Preview