ถามเกี่ยวกับเรื่องเลเซอร์ขนที่ขาค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามสาวเลเซอร์หรือผู้ที่เคยเลเซอร์มาแล้วค่ะ
เราเป็นคนที่มีขนขาเยอะ ขนหนาเข้ม ผ่านการโกน แว็กซ์ร้อน แว็กซ์เย็น แว็กซ์มา 3 ปี แล้วค่ะ ก็ไม่บางลงเลย
ตรงผิวจะเป็นจุดแดงๆดำๆ หมอบอกว่าเกิดจาก รูขุมขนอักเสบค่ะ ไม่แนะนำให้เราแว็กซ์ต่อแล้ว (ใครเคยมีปัญหานี้บ้าง รบกวนแนะนำเพิ่มเติมด้วยน้า ว่าจะทำยังไงให้มันหายได้)

อยากจะหาที่เลเซอร์ที่สาวๆเคยไปทำกันมา แล้วผลออกมาโอเค พอจะแนะนำได้บ้างมั้ยคะ
รบกวนหน่อยนะคะ กลุ้มมากๆ TT
แสดงความคิดเห็น
Preview