เล่น emb แล้วเน็ตหลุด

กระทู้คำถาม
ใครเคยเล่นเกมส์เศรษฐีออนไลน์บ้างค่ะ อยากทราบว่าถ้าเล่นๆอยู่ดีๆ แล้วเน็ตเกิดหลุดขค้นมา แบบเราเล่นต่อไม่ได้ ภาพนิ่งเลย อยากทราบว่าคู่แข่งเรา หรือทีมเราจะเกิดอะไรขึ้นค่ะ คือว่าเราเล่นเกมส์ยุแบบทีม แล้วเน็ตเกิดหลุดแบบหลุดเลย เป็นบ่อยค่ะ เรากลัวพวกที่เล่นว่าเพราะมันจะถ่วงเวลา แต่เราก้ทำอะไรไม่ได้เพราะเน็ตหลุดนั่นเอง จริงๆแค่อยากรู้ว่าถ้าเราเลิกเชื่อมต่อแล้วเกมส์ที่ค้างอยู่ ผู้เล่นจะเกิดอะไรขึ้น อยากรู้ค่ะขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่