^___^ ส่งต่อเป้อุ้ม รูปตัว X ถูกๆ 120 บาท ค่ะ ^___^

ดอกไม้---- ส่งต่อเป้อุ้ม รูปตัว X ถูกๆ 120 บาท ---
               (ขอค่าส่ง20จ้า)

มีตำหนินิดหน่อย:  เนื่องจากการซัก ขึ้นขนนิดหน่อยค่ะ

ปล.สนใจ CF ได้จ้า ถ้าโอนทันวันนี้ส่งให้พรุ่งนี้ได้เลยค่ะ..พรุ่งนี้มีส่งของค่า //ขอบคุณค่ะ..
เม่าขายหมู

สินค้าอื่นๆ ของ nongmix

แสดงความคิดเห็น