ใครไปดูหนังเรื่องพี่มาก พระโขนงแล้วกลัวแบบเราบ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเคยอ่านกระทู้ในพันทิปว่าหนังพี่มากเป็นหนังตลก มีครบทุกอารมณ์ คนกลัวผีก็ดูได้
เราเลยอยากไปดู เราเป็นคนกลัวผีนะ แต่เราคิดว่าไม่มาก
แต่หลังจากวันนี้เราคงต้องคิดใหม่ - -"
ระหว่างที่เรากำลังดูหนัง เราเกือบร้องไห้ ไม่ใช่เพราะซึ้ง แต่เพราะเรากลัว ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้
เราโตแล้วเกือบ 30 แล้ว แต่ยังกลัวมาก ๆ เลย
แต่ตอนท้ายของหนังเราก็เกือบร้องไห้อีกครั้ง แต่เพราะว่าหนังมันซึ้ง
สรุป เราเตือนคนที่กลัวผีแล้วกันนะ ถ้ากลัวมาก ๆ ก็ทำใจไว้หน่อยนะค่ะ
เพราะว่าหนังดี ถ้าไม่ไปดูก็เสียดายค่ะ
ตอนที่พิมพ์นี่ยังจิตตกอยู่เลย - -"
แสดงความคิดเห็น
Preview