วันฮาโลวีน

การชำระบัตรเครดิต Aeon ต้องชำระยังไงครับ

กระทู้คำถาม
พอดีไม่เคยมีบัตรเครดิต แต่พอดีทางบริษัทAeon มีโปรเสริมให้ทำบัตรเครเพิ่ม ก็เลยทำ ปกติผ่อนสินค้าด้วยบัตรเงินเชื่ออยู่แล้ว และได้กดเงินสดล่วงหน้าผ่านบัตรเครดิต แต่พอดีมีเงินมาโป้ะพอดี แต่ยังไม่ได้รับบิล อยากถามว่าผมจะไปชำระส่วนที่กดเป็นเงินสดยังไง เค้าให้จ่ายยังไง ในกรณีผมกู้มา 6000 บาท

ปล.ที่จ่ายก่อนเพราะกลัวดอกเบี้ยมันสูงขึ้นเรื่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview