ใครด่าปูผมรับได้ แต่ถ้าอวยมาร์คด้วย ผมรับไม่ไหว

กระทู้สนทนา
ด่าปูว่าเป็นนายกโง่    ผมยังฟังได้     แต่อย่าว่ามาร์คฉลาดได้ไหม  ( ยังมีนายกโลกไหน โง่กว่านายกที่เสีย 70 ล้าน เพื่อ คิด ไข่ชั่งกิโล )

ด่านายกปู ยิ้ม     ผมยังฟังได้    แต่อย่า อวยมาร์ค ว่ามีสัจจะได้ไหม ( ยังมีนายกโลกไหนที่  ลืมคำพูดตัวเองได้อย่างมาร์ค )

ด่านายกปู หนีปัญหา   ผมยังฟังได้     แต่อย่า อวยมาร์ค ว่าเป็นนักแก้ปัญหาได้ไหม  ( เพราะดูแล้ว แค่ คำว่ารับผิดชอบ มาร์คยังไม่เข้าใจ )

สุดท้าย  ใครจะเกลียดนายกปู  ผมรับได้   แต่ คนที่เกลียดนายกปู แล้ว ชอบมาร์ค  ผมไม่เข้าใจ ว่าเพราะอะไร หรือมันบ้าไปแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview