ธนาคารกสิการไทยค่ะ บัตร แบบ K-Max Debit Card หรือ บัตร โดเรม่อน โดนตู้กิน

กระทู้คำถาม
คือ วันที่ 4/4/2556  ไปกดเงิน ที่ ตู้กสิกรไทย  ที่หน้า ไอที พลาซ่า  เวลาประมาย 18.50 กว่า น.  

พอกดเงินเสร็จ แล้ว รับเงิน เสร็จ  ก็จะรอกดรับสลิป แต่เครื่องบอกรอสักครู่  รอนานมาก แล้วตู้ก็รีเซต ใหม่

กลับมาใช้ได้เหมือนเดิม แต่ ไม่คืนบัตรให้  สาขาที่ห้างปิด 1 ทุ่มเลยแจ้งไม่ทัน  ตกใจเลยโทรไปอายัดค่ะ

ทราบว่าถ้าอายัดแล้ว คือใช่บัตรนั้นไม่ได้อีกถ้าได้คืน   อยากจะทราบว่า  ต้องเสียค่าทำบัตรอีกไหม  เพิ่งทำมา  เมื่อวานก่อน  ตั้ง800แนะ  

ช่วยบอกทีนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview