เบอร์โทรเปลี่ยนชีวิตจริงไหม?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยคะ ,, ศาสตร์ของหมอแมน การิน ,, ศาสตร์แมธโลโลจี มีผลต่อชีวิตมากน้อยแค่ไหนคะ ' เราอยากลองเปลี่ยนบ้างจังเลย ดูจะงมงายไปป่ะค่ะ หรือมีใครเคยปรึกษาหมอแมนบ้างค่ะ ? อยากได้ความเห็นของคนที่เคยเปลี่ยน แล้วสังเกตดูว่าชีวิตดีขึ้นนะคะ

เรื่องนี้เป็นเรื่องละเอียดอ่อนเกี่ยวกับความเชื่อนะคะ ได้โปรดใช้วาจาสุภาพ
และหากมีใครมาแสดงความคิดเห็นกับเมย์ เมย์ก็จะรับฟังอย่างใจกว้าง ใช้เหตุผลพิจารณา และรบกวนเถียงกันในหลักการและเหตุผลอย่าเอาตัวตนมาทะเลาะกัน ทุกเรื่องไม่จำเป็นต้องมีใครถูกผิดหรือข้อสรุป แต่น่าจะเป็นว่า เรารู้ว่าคนอื่นคิดยังไง และเราแสดงให้คนอื่นรู้ว่าเราคิดยังไง เคารพความคิดต่างของกันและกัน (ทางใครทางมัน แต่เดินคุยกันได้)

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่