วิธีขอรหัสtrue wifiทำยังไงคับ

กระทู้คำถาม

ใช้โปรเนทของทรูในไอแพดอยู่ครับ. เห็นบอกว่าwifiไม่จำกัด แต่ไม่ทราบว่าจะขอรหัสwifiได้ยังไง มีใครเคยขอได้บ้าง ช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
อ่อ มีอีกคำถามนึงคับ สงสัยว่า วิธีการเช็คการใช้งานเนท เช็คจากตรงไหนอ่ะคับ โปรที่ผมใช้ ตามรูปอ่ะครับ ไม่อยากใช้เกินที่กำหนด เคยลองเช็คที่การใช้งานเซลลูล่าร์ ตรงหน้าการใช้งานของตัวเครื่องกับแอปtrue i service มันไม่ตรงกันอ่ะครับ อันนึงบอกว่าใช้งานเกินแล้ว อีกอันยังไม่ถึงเลย อันไหนเชื่อได้มากกว่ากันครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview