วันฮาโลวีน

อยากหาที่เที่ยวคนเดียวในประเทศสัก 1-2 คืนครับ รบกวนแนะนำทีนะครับ

กระทู้สนทนา
เกริ่นก่อนว่าจริงๆแล้วตัวเองไม่ใช่คนอินดี้ ชอบความโดดเดี่ยวอะไรขนาดนั้น แต่เนื่องจากที่ผ่านมาจะไปเที่ยวแล้วคนรอบข้างก็ไม่ว่างบ้าง ขี้เกียจบ้าง พอเวลาผ่านไปนานๆก็เริ่มรู้สึกเสียดายวันหยุดที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป เลยจะไปเที่ยวคนเดียวมันซะเลย

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนพอจะแนะนำในช่วงหน้าร้อนแบบนี้บ้างครับ แบบที่ที่พักราคาไม่แพงน่ะครับ งบไม่มากเท่าไร ต้องแบ่งเอาไว้เที่ยวรอบต่อๆไป ^^"

ขอบคุณมากนะคร้าบบบบ ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview