วันฮาโลวีน

ทุน100,000 บาท ผมควรเปิดกิจการอะไรดีครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมมีทุน 100,000 บาทครับ กับที่บ้านผมมีพื้นที่พอทำเป็นสำนักง
านเล็กได้ มีรถปิคอัพ 1 คัน คอมพิวเตอร์ เครื่องใช้สำนักงานนิดหน่อยครับ ผมควรทำอะไรดี พื้นที่ที่ผมมีมีขนาด 3*6 เมตร(เป็นแฟลตครับ)
ผมถนัดและสนใจงานด้าน ฝึกอบรม แคทเทอริ่ง  การสอนพิเศษ  อาหาร เครื่องดื่ม พิธีกร ท่องเที่ยว ส่วนธุรกิจที่สนใจตอนนี้จะเป็น แคทเทอริ่ง ฝึกอบรม  รับจัดทัวร์ เปิดติวเตอร์ ส่งอาหารตามบ้านและออฟฟิศ แคทเทอริ่ง นวด ครับ ยังไงแล้วรบกวนขอความคิดเห็นจากทุกท่าน ครับ ขอบคุณมากๆๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview