รีวิว งานมอเตอร์โชว์

กระทู้คำถาม
อยากถาม คนที่ไปงานกัน นะครับ และรักรถมอเตอร์ไซต์ แต่ไม่ค่อย เห้น รีวิว เลยนะครับ ใครไป ถ่ายรูป รถ มอไซต์ทุกยี่ห้อมาฝากด้วยสิครับ อยู่ ตจว ไปลำบาก แต่ก็อยากรู้ว่าตอนนี้ในตลาดมีรถอะไรขายบ้าง ราคา เท่าไหร่ หรือมี อะไร ดีดี ในแต่ละค่าย นอกจาก BB แล้ว มีอะไรน่าสนใจหรือเปล่าหรือ นวัตกรรมใหม่ๆ นะครับ   แต่ไม่ค่อย เห็นมีเลย

ส่วนใหญ่จะเป็นแต่ กระทู้ ของ BB กัน หมด
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่