วันปิยะมหาราช

อยากถามว่าโรงเรียนที่คุณอยากให้ลูกเข้าเรียนเป็นโรงเรียนไหนบ้างคะ

กระทู้สนทนา
อยากสอบถามเพื่อนๆว่า โรงเรียนระดับ อนุบาล ประถม มัธยม มหาวิทยาลัย ในดวงใจ หรือเป็นโรงเรียนที่อยากให้ลูกเข้า คือโรงเรียนไหนบ้างคะ ไม่เน้นสถานที่นะคะ ว่าจะอยู่ที่ไหน ทั้ง กทม. และ ตจว.

อยากสอบถามเพื่อเก็บข้อมูลค่ะ เฉยๆค่ะ

หรือเป็นโรงเรียนที่ ลูกคุณ หรือตัวเองเคยเรียนมาก็ได้นะคะ

ถ้าจะให้ดีช่วยระบุรายละเอียดว่าดีอย่างไรด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview