วันปิยะมหาราช

เดี๊ยว แฟนคลับดาราบางกลุ่มแข่งกันอัดฉีดเงินให้ดาราศิลปินเหรอครับ

กระทู้สนทนา
(ขอโทษทีครับ หัวกระทุ้ตั้งใจพิมพ์ว่า  เดี๊ยวนี้  ครับ ไม่ใช่ เดี๊ยว เฉยๆ)

แบบว่าดูรายการ the star แล้วอึ้งมากวันนี้แฟนคลับให้เช็คโตโน่ แสนสองกว่าๆ   โห  คราวก่อนถ้าจำไม่ผิดก็ฮั่นได้พวงมาลัยร้อยด้วยเงินเยอะมาก ริทก็ได้พวงมาลัยร้อยด้วยเงิน เยอะมากกกกเหมือนกัน(ถ้าจำไม่ผิดเหมือนคราวก่อนได้กุหลาบที่พับจากเงินด้วยอ่ะ)

คือไม่ได้อะไรนะครับ แต่มีใครรู้สึกเหมือนผมบ้างมั๊ยว่าบางทีเหมือนแฟนคลับเค้าแข่งกันอยู่นิดๆน่ะ  ประมาณว่าคนของชั้นมาต้องได้ของได้พวงมาลัยไม่น้อยหน้าคนอื่นๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview