พี่มาก พระโขนง หนังไทยเรื่องแรกและเรื่องเดียวของปีนี้ ที่ผมดูแล้วคนแน่นเต็มโรง ปรบมือให้ผู้กำกับจริง ๆ

กระทู้สนทนา
สปอยนิดหน่อย

ฮามาก

ฮาแทบทั้งเรื่อง

ปรบมือให้

ไม่ใช่หน้าม้งหน้าม้าอะไรทั้งสิ้น

แต่เรื่องนี้ผมขำแทบทั้งเรื่อง

นักแสดงจากเรื่องห้าแพร่ง ตอนคนกอง ฮามาก เพราะว่าใช้ชื่อเดียวกันหมด

มาริโอ้ เมาเร่อ แสดงได้เก่งเชียว

ไม่แน่ใจ ว่าสังกัดค่ายไหนกันแน่สำหรับมาริโอ้ เห็นไปทั้ง จันดารา ทั้งค่าย ไฟว์สตาร์ และมา GTH อีก

แน่ะนำให้ไปดูกันเยอะ ๆ ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน

คลายเครียดได้ดี

บอกได้คำเดียวฮาแทบทั้งเรื่อง

ก็สนุกดีครับ พี่มาก เว่อชั่นมาริโอ เมาเร่อ

ทั้งเรื่องมีนักแสดงแค่ 6 คนเท่านั้น นอกนั้นไม่มีอะไร

แต่คลายเครียดได้ดีทีเดียว

วันนี้ดูสองเรื่องควบครับ จีไอโจ หลับตั้งแต่ต้นเรื่อง

ดีนะที่ดูพี่มากก่อน

เยี่ยมมาก ให้ 9 เต็ม 10

GTH ไม่เคยทำให้คุณผิดหวังจริง ๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่