ดูบันทึกกรรมช่อง 3 วันนี้ โอ้โห!!!

กระทู้สนทนา
สนุกมากเลยค่ะ 55555555
ใครคิดเหมือนเราบ้างอ่ะ
ปกติไม่ค่อยดูทีวี วันนี้เปิดมาดูตรงบันทึกกรรมพอดี
ตอนที่
เขาทราย , สมรักษ์ , สามารถ , น้องตุ้ม
นักมวยตำนานทั้งนั้นแสดง ฮาาาาาาาาามากกกกกกกกกกกกกกก
นั่งดูคนเดียวหัวเราะขำลั่นบ้านเลย
ใครเป็นแบบเราบ้างอ่ะ เราชอบมากเลย

ใครไม่ได้ดูลองไปดูนะคะ รู้สึกว่าอาทิตย์หน้าก็ยังมีตอนต่อไป
ขำที่เอาชีวิตจริงนักมวยในตำนานมาสร้าง
5555555
เป็นอะไรที่สนุกมากค่ะ ใครได้ดูบ้าง??

คิดว่าใครชอบนักมวยในตำนานคงสนุกมากเลยกับตอนนี้
อมยิ้ม01
แสดงความคิดเห็น
Preview