ไม่ทราบว่า Q-brite ดีท็อก ไฟเบอร์ chlorophyll เป็นตัวที่ช่วยทำความสะอาดลำไส้หรือเปล่าค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเป็นคนที่ทานอาหารเสริมแล้วไม่ได้ผลเลย ทานไปเท่าไหร่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นหรือมีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย ก็เลยสอบถามคนรู้จัก เค้าเลยแนะนำให้ดีท็อกร่างกายตัวเองก่อนอย่างน้อย 15-30 วัน แล้วค่อยมาทานอาหารเสริม จะทำให้เห็นผลดี ก็เลยไปซื้อตัว Q-brite ดีท็อก ขวดสีม่วงมา เลยมีคำถามดังนี้
1. ตัวดีท็อกที่กล่าวมาช่วยล้างทำความสะอาดลำไส้ได้ผลดีป่าวค่ะ (ผู้ที่เคยใช้ช่วยตอบหน่อยค่ะ)
2. ควรทำอย่างน้อยกี่วันค่ะ ถึงจะเริ่มทานอาหารเสริมแล้วได้ผลดี
3. แล้วเมื่อทำไปแล้ว ต่อไปควรทำอย่างน้อยอาทิตย์ละกี่ครั้ง
4. ดีท็อกตัวนี้เมื่อทานไป แล้วต่อไปถ้าเราไม่ทานระบบขับถ่ายเราจะเป็นอะไรหรือป่าวค่ะ (ปกติเป็นคนท้องผูกอยู่แล้ว)
รบกวนผู้รู้ช่วยแชร์หรือให้คำตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview