[CR] มหากาพย์ รองพื้น /เบส/ คอนซีลเลอร์ /แป้ง ถูกและดี พร้อมอุปกรณ์ วิธีโบก ฉาบ และ ฝังกลบ จัดเต็ม !! by saypan

กระทู้รีวิว

กราบสวัสดีมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านนะคะ
สายป่านเองค่ะ เจ้าเก่าหน้าเดิม
กลับมาแล้ว หลังจากที่ให้รอนานแส๊นนนนานนนนน555555555
สำหรับมหากาพย์ โบก ฉาบ และฝัง กลบ และ
การ รีวิวรองพื้น /เบส/ คอนซีลเลอร์ /แป้งพัพฟ์ /แป้งฝุ่น/ ถูกและดี แบบจัดหนักๆ จัดเต็มๆ

ที่เคยสัญญาเอาไว้ แล้วทำไม่เสร็จสักที เนื่องจาก ภารกิจกู้ชาติที่เหลือล้น ท่วมท้น ขนาดดดดดดด
รีวิวนี้เริ่มทำ / ลองใช้มาประมาณ 3 เดือนนะคะ ไม่ใช่ว่าจะใช้วันเดียวแล้วจะฟันธงเลย
บางอันหน้าหมอง ใช้แล้วดรอป ก็ยอมดรอป 3 -4 วัน
แต่อันไหนสิวเหิบก็คงพอตั้งแต่วันแรกเลยนะคะ
ทุลักทุเล กันมาพอสมควร ใช้เวลานาน มิตรรักแฟนเพจของดิฉันทราบดี  
บ่นบ่อย สัญญาบ่อย ว่าจะเสร็จ 5555

วันนี้ท่านจะได้ชมกันแล้วจ๊ะ กับมหากาพย์ ผลิตภัณฑ์ ของดิฉันที่สรรหา
เพื่อที่จะเอามาป่าวประกาศ ว่าของถูกและดี มันก็ยังมีอยู่นะเออ
งานนี้ปราศจาก Sponsor จ๊ะ
ขนาดดิฉันป่าวประกาศ ตะโกน ออกเพจ ปาวๆ ว่าใครสนใจร่วมเชิญติดต่อได้
แต่ก็เงียบ อย่างกับเป่าสาก
อาจเป็นเพราะดิฉันลงท้ายเอาไว้ ว่า “ รีวิวตามจริง ไม่อวยแบรนด์นะคะ “  
มันเหมือนคำขู่ดีๆใช่มั้ย ?? 5555

แต่ก็ดีค่ะ ดิฉันบริสุทธ์ใจนะ อยากให้คุณได้ข้อมูลที่เป็นจริงเท่านั้นเอง ผิดหรอ ?? ชิชะ
ร่ายมาซะยาว เข้าเรื่องๆ
มาดูภาพรวมกัน 45 + 1 ชิ้น อ่านกันให้ตาแฉะนะคุณๆทั้งหลาย อิชั้นก็พิมพ์จนมือหงิกคือกันเด้ออ

ชื่อสินค้า:   Revlon / Maybelline / Cute press / Kate / Mistine / MTI /Life ford / In2it /The Face Shop / Arty / Jabs / Garnier / Well cos / Catrice / Etude /Bisous Bisous /Ucerin
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่