จะไปโรงแรม Toyoko Inn (Osaka Umeda Higashi) ยังไงดี

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากรบกวนถามท่านที่เคยไปพัก โรงแรม Toyoko Inn (Osaka Umeda Higashi)
ว่าน่าไปพักไหม๊ถ้ามองถึงเรื่องความสะดวกในการเดินทางเที่ยวในโอซาก้า และเกียวโต และเดินทางไปโรงแรมยังงัยคะ จาก shin osaka น่ะค่ะ เพราะจะเริ่มต้นมาจากสนามบิน Haneda มาที่โอซาก้าเลยค่ะ ลองดูจาก google map และ hyperdia แล้วก็ยังงงๆ หรือมีที่พักอื่นที่แนะนำไหม๊คะ
ขอบคุณมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่