ทฤษฏีจีบสาวแบบคลาสสิค อ้างอิงจากละครไทย

กระทู้สนทนา
จากการทำวิจัยละครไทยตั้งแต่ยุคก่อนๆ ผมก็ได้บรรลุเคล็ดลับมัดใจหญิงที่คุณหมายปอง ก่อนอื่นนะครับคุณต้องเป็นคนหน้าตาดี(แบบผู้ดี) มีฐานะที่รวยมากๆ และเธอคนนั้นสนใจคุณประมาณนึง เริ่มต้นเลยคุณก็ลงมือข่มขืนเธอซะ(ด้วยความรัก?) อะไรนะข่มขืนแรงไป โทษๆงั้นเปลี่ยนเป็นคุณก็ปล้ำเธอซะ(ต่างกันตรงไหน?) จุดสำคัญคือต้องทำให้เธอท้องนะครับ จากนั้นเมื่อเธอร้องไห้และไล่คุณไปให้พ้นหน้า อย่าต้องตกใจเธอไม่แจ้งความจับคุณหรอกเธอแค่ต้องการเวลา ที่คุณต้องทำคืออยู่ห่างๆเธอ(แต่ควรจะอยู่ใกล้ๆคนรู้จักเธอ) แล้วก็บีบน้ำตาทำเป็นว่าสำนึกผิดร้องฟูมฟายทุกวันให้เขารู้ไปทั่ว จนเมื่อเวลาผ่านไปประมาณนึงให้กลับไปหาเธอทำเป็นพึ่งรู้ว่าเธอท้อง แกล้งถามว่าเด็กนั่นลูกใครให้เธอหวั่นไหว(เธอไม่ตอบว่าเป็นลูกคุณหรอกครับแต่ไม่ต้องใส่ใจเอาหูทวนลมไปซะ) บอกเธอว่าจะรับผิดชอบเรื่องตอนนั้น อ้อนวอนคุกเข่าขอโทษ พูดว่าผมมันเลวผมผิดไปแล้ว เธอจะเริ่มลังเลแต่ยังไม่ยอมคุณหรอกเพราะเธอต้องการเวลาเพิ่มอีก(นิดนึง) จังหวะนี้คุณต้องมาร้องไห้ให้เธอเห็นบ่อยๆรอเวลาเธอใจอ่อน(คนรู้จักของเธอที่เห็นคุณสำนึกผิดจะช่วยให้เธอใจอ่อนได้เร็วขึ้นได้) เมื่อเธอใจอ่อนแล้วเธอจะยกโทษให้คุณรับรักคุณ และแต่งงานกับคุณ...สวัสดี  จบบริบูรณ์

หมายเหตุ 1.คุณหน้าตาดีแบบคนดี(เผลอยิ้มชั่วๆก็ไม่ได้นะ) 2.คุณมีเงิน 3.เธอสนใจคุณ ถ้า3ข้อนี้คุณขาดหายไปหรือมีข้อใดข้อหนึ่งน้อยไปคุณจะทำแผนการข้างบนไม่สำเร็จ(ปล้ำแล้วมีคนมาขวางเป็นต้น) และจะส่งผลให้คุณติดคุกหรือตายอย่างอนาถในตอนจบ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
Preview