ช่วยด้วยจ้าเฟสบุ้คเราโดนคนแฮก

กระทู้คำถาม
เฟสบุคเราโดนแฮกเมื่อวานเราออนตามปกติ แต่ซํกพักหน้าจอเรามันค้างเราเลยปิดหน้าจอแล้วจะเข้าใหม่ มันขึ้นข้อความว่าคุณได้เปลี่ยนรหัสเฟสไปเมื่อ 12.22 น. ตอนนี้เราก็ยังเข้าเฟสไม่ได้เลยเม่าคัทลอส มันเปลี่ยนรหัสเฟสรหัสเมลล์เราใหม่หมดเลย เราไม่เคยบอกรหัสเฟสรหัสเมลล์กับใครเลย เราอยากทราบว่ามีวิธีไหนบ้างที่เราจะได้เฟสบุ้คเราคืน เม่าร้องไห้ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่