วันฮาโลวีน

ถามวิธีเดินทาง จากฟิวเจอร์รังสิต ไปสนามหลวงครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อครับ อยากได้เส้นทางที่เร็วที่สุด...(แท็กซี่ไม่เอาน้ะเออ อิอิ)
จากที่หาข้อมูลเอง
1. นั่งรถตู้ในมธ.รังสิต ไปมธ.ท่าพระจันทร์ แล้วต่อรถเอา
2. นั่งรถตู้จากฟิวเจอร์ ลงอนุเสาวรี แล้วนั่งต่อไปสนามหลวง
3. นั่งรถตู้จากฟิวเจอร์ ไปBTS หมอชิต ต่อไปลง BTS ราชเทวี แล้วหารถต่อไปสนามหลวง
4. นั่งรถตู้จากฟิวเจอร์ ไปBTS หมอชิต ต่อไปลง BTS สะพานตากสิน แล้วนั่งเรือไปลงท่าเตียน(ยังไม่ทราบทั้งราคา และเวลาเดินทาง)

เชิญร่วมออกความเห็นครับ ทางไหนเร็วที่สุด
หรือท่านใดมีวิธีที่ดีกว่า ก็ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview