เมื่ิอสามีชอบดูหนัง X แนวครอบครัว แบบนี้เป็นโรคจิตรึเปล่า ?

กระทู้คำถาม
เรื่องคือว่า เราเข้าไปลบประวัติการใช้งานในเนต ของเราเอง

แล้วก็เจอประวัติการค้นหา เวปโป๊ / หนัง x พ่อกับลูก / หนัง x แม่กับลูกชาย

ก็เลยตลิกเข้าไปดู แล้วสัณนิฐานว่าน่าจะเป็นสามีเราที่ดู แล้วดูทุกวัน ช่วงเวลาที่เข้าออกกะมา ประมาณ 8.30-9.30 ประมาณนี้นะค่ะ

เรารับไม่ได้เลยยยยยย

แต่ก็ไม่ได้ถามอะไรสามี แต่เรากลัวว่าวันหน้าถ้าเกิดเป็นแบบในหนังจะทำอย่าง คือตอนนี้ยังไม่ลูกนะค่ะ

สรุป เพื่อนคิดว่าเข้าข่ายเป็นโรคจิตไหม แล้วเราต้องทำอย่างไร

ขอบคุณค่ะ....
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่