บุปเฟ่ต์อาหารญี่ปุ่นใน กทม. ที่ไหนอร่อยและบรรยากาศดีคะ

กระทู้คำถาม
ครอบครัวเรา 5 คน พ่อ แม่ ลูก(เด็กโต 17-15-12) ชอบอาหารญี่ปุ่นกันทุกคน ช่วงสงกรานต์มีวันหยุดหลายวัน อยากไปกินอาหารญี่ปุ่น
จะไปสั่งก็เกรงจะกระเทือนการเงินเยอะเกิน เลยจะขอจัดบุฟเฟ่ต์น่าจะดีกว่า
รบกวนสอบถามทุกท่านค่ะ ว่ามีที่ไหน บรรยากาศดี อาหารอร่อย ราคาไม่เว่อร์ รับได้ถึงหัวละ 900 บาท

ขอบคุณค่ะที่มาช่วยแชร์ เยี่ยม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่