เพื่อไทยสมควรปลด ทีมงาน ทางด้าน cyber ทิ้ง เพราะเหตุแพ้สมคราม cyber อย่างสิ้นเชิง

กระทู้สนทนา
ผมเคยเขียนไว้ก่อนหน้านี้นานแล้ว ว่า พวก facebook อะไรพวกนี้ประมาทไม่ได้  แต่ก็โดนต่อว่ามาพอสมควร ว่า พวกนักเลงคีย์บอร์ดไม่มีราคาหรอก  จนถึงก่อนเลือกตั้งผู้ว่า กทม.2-3 วัน ผมเห็นว่า ทางคู่แข่ง โหมกระแสใน cyber เยอะมากๆๆ  ผมก็ว่า เอาแล้ว เพื่อไทย ทำไมไม่ตอบโต้อะไรบ้าง  พอผลออกก็เป็นตามนั้น แพ้เลือกตั้ง  ทีมงานที่รับผิดชอบทางนี้ต้องปลดออกให้หมดครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview