แนะนำซีรี่ย์เกาหลี แนวย้อนยุค สงคราม [เสียงไทย] หน่อยครับ เรื่องที่เคยดูก็มี....

กระทู้สนทนา
เรื่องที่ผมเคยดูก็ ที่ฉายตามช่อง3 และ7 ดูในทีวีบ้างโหลดจากบิทมาดูบ้าง

จามอง
ซอนต็อก  
แดจังกึม
ลีซาน  
บัลลังก์จอมนาง  
อึมซังอ๊ก  
คิมชูซอน  
ตำนานจอมกษัตริย์เทพสวรรค์
จูมง  
ยอดนักเขียน....ลืมชื่อละ
วีรบุรุษจอมโจร

มีเรื่องไหนแนะนําหน่อยครับแนวย้อนยุค สู้รบ สงคราม ประวัติศาสตร์  เกาหลี
ไม่ได้ดูซีรี่ย์เกาหลี เกือบๆปีแระ เลยอยากดูขึ้นมา ขอเสียงไทยนะครับ .. ส่วนซีรี่ย์แนวทั่วๆไปผมก็โหลดให้แม่ ดู แบบดราม่า ไรเงี่ย

ผมชอบแนวที่บอกมามากกว่า ขอบคุณนะครับยิ้ม

ซีรี่ย์แนวย้อนยุค  มีหลายเรื่องเลย  เสียดายเป็นซับไทย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview