สอบถามการกู้เงินธนาคารกรุงไทยครับ

กระทู้คำถาม
คือผมเป็นข้าราชการ เงินเดือนบรรจุหมื่นห้า อยากทราบว่าจะสามารถกู้เงินธนาคารกรุงไทยในวงเงินสองถึงสามแสนได้มั้ยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
สวัสดีค่ะคุณลูกค้า
ธนาคารกรุงไทยมีสินเชื่อหลายตัวที่ให้สิทธิพิเศษกับข้าราชการนะคะ ขึ้นอยู่กับวัตถุประสงค์การขอสินเชื่อของลูกค้า อย่างไรก้ตามแนะนำให้คุณลูกค้าไปติดต่อสาขาที่มีบัญชีเงินเดือนผ่านเพื่อให้เจ้าหน้าที่สินเชื่อพิจารณาให้ในเบื้องต้นได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview