คำพูดจากใจพี่บี้ # bie...ขวัญใจมหาชนกับดาวแดงดวงที่ 5 น่ารักเนอะ .....(^___^)".

กระทู้สนทนา
หัวใจ คำพูดจากใจพี่บี้ # bie หัวใจ

"ดีใจมาก จนไม่รู้จะพูดออกมายังไง มันเป็นความรู้สึกที่พิเศษ ที่ไม่เคยคิดว่านักร้องคนหนึ่งจะมีคนรักมากขนาดนี้ ผมอยู่วงการมา 7 ปี ผมได้รางวัลนี้ 5 ปี มันเป็นเรื่องที่เราก็ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร ผมอยากขอบคุณ ผมอยากมีคำพูดที่มากกว่าคำๆนี้ แต่ผมก็นึกไม่ออกว่าผมจะพูดคำไหน ขอบคุณจริงๆ ที่รักผม รางวัลนี้เป็นกำลังใจอย่างดี จากการทำงานที่เราตั้งใจมากๆ ถาปีหน้าไม่ได้จะกดดันหรือไม่ ไม่กดดัน ผมอยากให้ความสุขเกิดขึ้นกับทุกคน ถ้าแบ่งรางวัลนี้ให้คนในวงการคนอื่น ผมก็ยินดี" พี่บี้กล่าว ^^
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview