วันฮาโลวีน

ที่พักเกาะช้าง

กระทู้คำถาม
ขอความเห็นใครเคยพัก คชา รีสอร์ท แอนด์ สปา  เกาะช้าง   หรือ  อาน่า รีสอร์ท แอนด์ สปา บ้างค่ะ
สถานที่จริงเป็นไงบ้าง  คือตอนนี้โลเลอยู่สองที่นี้อ่ะค่ะ  อาน่า ในรูปสวย สถานที่จริง  ที่พัก เฟอร์นิเจอร์ยังใหม่อยู่หรือเปล่าค่ะ
คือแบบ  เคยพักที่อื่นๆ  แล้วแบบภาพถ่ายสวย  แต่พอไปพักจริง  เฟอร์นิเจอร์  สิ่งอำนวยความสะดวกเก่ามาก  เซ็งเลย
รบกวนเพื่อนๆช่วยแชร์ความคิดเห็นด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ  ^___________^
แสดงความคิดเห็น
Preview