วันฮาโลวีน

หาขนม งบไม่เกิน 20.-

กระทู้สนทนา
พี่เลี้ยงเดย์แคร์เพิ่งมาบอกเมื่อเช้าค่ะ ว่าพรุ่งนี้ให้เด็กๆเอาขนมมาร่วมทานด้วยกัน เนื่องในโอกาสจะแยกย้ายกันไปเรียนอนุบาลแล้ว เลยจัดปาร์ตี้เล็กๆให้เด็กๆ

ให้เด็กๆทุกคนนำขนมมาเผื่อเพื่อนๆในชั้น 19 คน โดยให้งบ 10 - 20 บาทต่อคน ห้ามนำขนมที่มีผงชูรสหรือไม่มีประโยชน์มาจ้า

แม่ๆช่วยออกความคิดหน่อยค่ะ ว่าจะเอาอะไรไปดี พี่ๆเค้าพูดเหมือนอยากให้แยกเป็นคนละถุงไปเลยอะค่ะ แบบเอาขนมมาแลกกัน ไม่ใช่เอาไปกินร่วมกันอะค่ะ

จะต้องรีบไปหาวันนี้แล้วด้วยอะค่ะ กลัวไม่ทันอมยิ้ม20
แสดงความคิดเห็น
Preview