[OPV] คำสัญญา จากวนัสถึงอังสุมาลิน #คู่กรรม ซึ้งสุด ๆ

กระทู้สนทนา
คืนนี้แล้วสินะ ที่พ่อโก กับแม่อัง จะเป็นของกันและกัน
และคืนนี้เช่นกัน ที่วนัสจะกลับมาตามหาหัวใจของตัวเองที่เมืองไทย (ดราม่าได้อีก)
ซูฮกคนเขียนเพลงมาก ๆ ครับ เพลงเดียว 4 นาทีกว่า ๆ แต่ทำให้เข้าใจความรู้สึกวนัสได้หมดเลย
ยิ่งมีคนเอาเป็นทำเป็น opv อีก ยิ่งซาบซึ้งสะเทือนใจเข้าไปอีก
ระหว่างรอ mv ตัวจริงจากทางต้นสังกัด เราก็ดูเวอร์นี้ไปก่อนนะ ตัดต่อดีมากอะ
ผมเป็นเพียงคนเผยแพร่เท่านั้นครับ

ปล. ได้ดูเอ็มวีเกิดมาคู่กัน กับ ห้ามใจ ของโกโบริ กับ อังสุมาลินแล้ว ซาบซึ้งสะเทือนใจไม่แพ้กันนะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่